Ortho PSU Alumni
Pride Spirit Unity

ผศ.นพ.สิทธิโชค อนันตเสรี

รุ่นที่ 

1 (1988)

รศ.นพ.ชาติชาย ภูกาญจนมรกต

รุ่นที่ 

2 (1989)

นพ.อนุชิต จางไววิทย์

รุ่นที่ 

3 (1990)

นพ.คณิสร ไชยมณีกร

รุ่นที่ 

5 (1992)

นพ.เกรียงไกร ไพรรุ่งเรือง

รุ่นที่ 

6 (1993)

นพ.อนิส เบ็ญราฮีม

รุ่นที่ 

7 (1994)

นพ.ชัชวาล ปิยะวรรณสุทธิ์

รุ่นที่ 

8 (1995)

นพ.ราชัย ราชมุกดา

รุ่นที่ 

9 (1996)

นพ.ภาคภูมิ รัตนกิจ

รุ่นที่ 

10 (1997)

ผศ.นพ.มณฑล กาฬสีห์

รุ่นที่ 

11 (1998)

รศ.นพ.สุนทร วงษ์ศิริ

รุ่นที่ 

13 (2000)

นพ.เฉลิมพล โอสถพรมมา

รุ่นที่ 

14 (2001)

รศ.นพ.ปิยะ ปิ่นศรศักดิ์

รุ่นที่ 

15 (2002)

พ.ต.อ.นพ.จารุวัตร เวชศิลป์

รุ่นที่ 

17 (2004)

นพ.ประภากร กลับกลาย

รุ่นที่ 

18 (2005)

นพ.วรพงษ์ ขวัญไพโรจน์

รุ่นที่ 

18 (2005)

นพ.สุนทร ศรีสุวรรณ์

รุ่นที่ 

20 (2007)

รศ.นพ.วีระ ชัยยะมงคล

รุ่นที่ 

21 (2008)

รศ.นพ.กู้พงษ์ ศิริบำรุงวงศ์

รุ่นที่ 

22 (2009)

นายแพทย์กรกช มะลิวรรณกุล

รุ่นที่ 

23 (2010)

นายแพทย์ประมิตร ทุ่งปรือ

รุ่นที่ 

23 (2010)

ผศ.นพ.อดินันท์ อภิวัฒน์การุญ

รุ่นที่ 

24 (2011)

แพทย์หญิงปิยาอร นำไพศาล

รุ่นที่ 

25 (2012)

นายแพทย์อธิราช เมืองแสน

รุ่นที่ 

25 (2012)

นายแพทย์โพชฌงค์ สิริวิทยาปกรณ์

รุ่นที่ 

26 (2013)

นายแพทย์จุลินทร์ ชีวกิดาการ

รุ่นที่ 

27 (2014)

แพทย์หญิงรัตนาภรณ์ ชำนาญ

รุ่นที่ 

28 (2015)

นายแพทย์ชิตพล สินไชย

รุ่นที่ 

28 (2015)

ผศ.นพ.ไชยวัฒน์ ช่วยชูสกูล

รุ่นที่ 

29 (2016)

นายแพทย์ชนธวัช เจียรศรีเสถียร

รุ่นที่ 

30 (2017)

นายแพทย์รณัยชนก ทองวิเชียร

รุ่นที่ 

31 (2018)

นายแพทย์เหมวัต ศุภนิมิตรเจริญพร

รุ่นที่ 

31 (2018)

นายแพทย์อนุชิต นะวัฒกุล

รุ่นที่ 

32 (2019)

แพทย์หญิงณุพันธุ์ณี ชลพล

รุ่นที่ 

32 (2019)

นายแพทย์ปิติวรรธน์ สุทธินุ่น

รุ่นที่ 

33 (2020)

นายแพทย์ศิวกร ดวงมณี

รุ่นที่ 

33 (2020)

นายแพทย์ชานนท์ ทัศนลีลพร

รุ่นที่ 

34 (2021)

แพทย์หญิงสินีนาฏ หงส์เลิศกวิน

รุ่นที่ 

34 (2021)

นพ.เอกชัย วิวัฒน์บวร

รุ่นที่ 

1 (1988)

นพ.สมบูรณ์ วชีระวุฒิไกร

รุ่นที่ 

3 (1990)

ผศ.นพ.จักราวุธ มณีฤทธิ์

รุ่นที่ 

4 (1991)

นพ.คณิต วิชาชัย

รุ่นที่ 

5 (1992)

นพ.สมศักดิ์ ธาราไชย

รุ่นที่ 

7 (1994)

นพ.อิษฎา ทองตระหง่าน

รุ่นที่ 

8 (1995)

นพ.สงวน แซ่เอียบ

รุ่นที่ 

8 (1995)

นพ.ณธพณ จันทรเสโน

รุ่นที่ 

10 (1997)

นพ.กันตนพ ฐิติรุ่งเรือง

รุ่นที่ 

10 (1997)

นพ.ไพบูลย์ ปิตานุพงศ์

รุ่นที่ 

11 (1998)

รศ.นพ.ชัยวัฒน์ ไกรวัฒนพงศ์

รุ่นที่ 

13 (2000)

รศ.นพ.ณัฐพล ธรรมโชติ

รุ่นที่ 

15 (2002)

นพ.ปรเมศวร์ สุวรรณโณ

รุ่นที่ 

16 (2003)

นพ.ธีรวิทย์ หงส์นภารักษ์

รุ่นที่ 

17 (2004)

นพ.บัณฑิต ลีวิริยะพันธุ์

รุ่นที่ 

18 (2005)

ผศ.พ.ญ.จันทนรัศม์ จันทนยิ่งยง

รุ่นที่ 

19 (2006)

นพ.อาทิตย์ หงส์วานิช

รุ่นที่ 

20 (2007)

นายแพทย์ชานินทร์ บุญตั้งใจ

รุ่นที่ 

21 (2008)

รศ.นพ.วราห์ ยืนยงวิวัฒน์

รุ่นที่ 

22 (2009)

นายแพทย์ถาวร ทองเพชร

รุ่นที่ 

23 (2010)

นายแพทย์กรวิทย์ จงวิไลเกษม

รุ่นที่ 

23 (2010)

นายแพทย์กิตติพล นราตรีกุล

รุ่นที่ 

24 (2011)

ผศ.นพ.คณินทร์ เอี่ยมธนาภรณ์

รุ่นที่ 

25 (2012)

นายแพทย์พงศ์พีระ ตรีรัตนพันธ์

รุ่นที่ 

25 (2012)

นายแพทย์พัทธพงศ์ จันทร์เกตุ

รุ่นที่ 

26 (2013)

นายแพทย์วิชญ์ โอฬาพิริยกุล

รุ่นที่ 

27 (2014)

เรือโทนายแพทย์ศุภะโชค วัฒนกิจไกรเลิศ

รุ่นที่ 

28 (2015)

พญ.ปัทมาภรณ์ รัชวัฒนะ

รุ่นที่ 

29 (2016)

นายแพทย์ชวลิต เอี่ยมแสงชัยรัตน์

รุ่นที่ 

29 (2016)

นายแพทย์ณัฐวุฒิ โรจนศิริสวัสดิ์

รุ่นที่ 

30 (2017)

นายแพทย์รเณศ ทวีกิติกุล

รุ่นที่ 

31 (2018)

นายแพทย์วาทิต วุฒิมานพ

รุ่นที่ 

32 (2019)

นายแพทย์ปิยะโชค พรหมสุทธิ์

รุ่นที่ 

32 (2019)

นายแพทย์จิรฐิตม์ อนุศิษฎ์วิวัฒน์

รุ่นที่ 

33 (2020)

นายแพทย์ชญาณิน กาญจนบุษย์

รุ่นที่ 

33 (2020)

นายแพทย์กันตภณ ดิสนีเวทย์

รุ่นที่ 

34 (2021)

นายแพทย์เมธาสิทธิ์ สุขสินธารานนท์

รุ่นที่ 

34 (2021)

รศ.นพ.นิยม ละออปักษิณ

รุ่นที่ 

2 (1989)

นพ.สิริพงษ์ เสตสุบรรณ

รุ่นที่ 

3 (1990)

นพ.มณเฑียร ศิริสุนทรลักษณ์

รุ่นที่ 

4 (1991)

รศ.นพ.บุญสิน ตั้งตระกูลวนิช

รุ่นที่ 

6 (1993)

ผศ.พญ.สายชล ว่องตระกูล

รุ่นที่ 

7 (1994)

ผศ.นพ.ธนะรัตน์ บุญเรือง

รุ่นที่ 

8 (1995)

นพ.เมธา กาศิเษฎาพันธ์

รุ่นที่ 

9 (1996)

ผศ.นพ.จิโรจน์ สูรพันธุ์

รุ่นที่ 

10 (1997)

นพ.ชัยเจริญ ช่วยช่วง

รุ่นที่ 

10 (1997)

นพ.พรประสิทธิ์ จันทระ

รุ่นที่ 

12 (1999)

นพ.เพทาย พัฒนไทยานนท์

รุ่นที่ 

14 (2001)

นพ.เกริกศักดิ์ เตาตระกูล

รุ่นที่ 

15 (2002)

นพ.วรวรรธ ศรีนิลทา

รุ่นที่ 

16 (2003)

ผศ.นพ.อภิภพ กฤษณีไพบูลย์

รุ่นที่ 

18 (2005)

นพ.สุทธิ วิวัฒน์วงศ์วนา

รุ่นที่ 

18 (2005)

นพ.ปรัชญา จรัสจิตวิไล

รุ่นที่ 

19 (2006)

นายแพทย์กานต์ ธีระสัมพันธ์

รุ่นที่ 

20 (2007)

นายแพทย์อนุชา กาพย์เกิด

รุ่นที่ 

21 (2008)

นายแพทย์พีรพงศ์ ฉายวิริยะ

รุ่นที่ 

22 (2009)

นายแพทย์วชิรพงษ์ ชนะ

รุ่นที่ 

23 (2010)

นายแพทย์วชิรพรรณ ปริญญาคุปต์

รุ่นที่ 

24 (2011)

นายแพทย์ศริษฎ์ หงส์วิไล

รุ่นที่ 

24 (2011)

นายแพทย์สุรัตน์ สุทธิตันตยาภรณ์

รุ่นที่ 

25 (2012)

นายแพทย์พรพนิต ดิสนีเวทย์

รุ่นที่ 

26 (2013)

นายแพทย์อาทินันทน์ โชติกรณ์

รุ่นที่ 

26 (2013)

แพทย์หญิงวรางคณา ฟองศรี

รุ่นที่ 

27 (2014)

นายแพทย์ธนาชัย ทองตันวรภัทร

รุ่นที่ 

28 (2015)

พญ.ปักใจ ตันตรัตนพงษ์

รุ่นที่ 

29 (2016)

แพทย์หญิงนิสาลักษณ์ อุโพธิ์

รุ่นที่ 

29 (2016)

นายแพทย์สิทธิพงศ์ สุวรรณาพิสิทธิ์

รุ่นที่ 

30 (2017)

นายแพทย์จิรานุวัฒน์ เจนจตุรานนท์

รุ่นที่ 

31 (2018)

นายแพทย์วชิรกร อ่อนสง

รุ่นที่ 

32 (2019)

แพทย์หญิงจิตมาส อุทกะปิณฑานนท์

รุ่นที่ 

32 (2019)

แพทญ์หญิงซาณญาต้า เหลืองจินดารัตน์

รุ่นที่ 

33 (2020)

นายแพทย์ธรรมพงษ์ คงคณิน

รุ่นที่ 

33 (2020)

นายแพทย์ปิยะ ชวาลภาฤทธิ์

รุ่นที่ 

34 (2021)

นายแพทย์วงษ์ธวัชร์ เหลี่ยวรุ่งเรือง

รุ่นที่ 

34 (2021)